Na Juma Abdala Ali-Zenji Fm radio

ZANZIBAR:

Waziri kiongozi wa serikali ya Mapinduzi Zanzibar Shamsi Vuai Nahodha amesema iwapo chama cha Mapinduzi CCM kitakubali kuunda serikali ya mseto na chama cha wananchi CUF kwa ajili ya maslahi ya Zanzibar hatapinga mpango huo.

Amesema ana amini sera za CCM zinahimiza amani, umoja, mshikamano na maendeleo ya taifa, hivyo iwapo chama hicho kitafikia uwamuzi wa kuunda serikali hiyo ili wazanzibari washirikiane zaidi ataunga mkono mpango huo.

Akizungumza na waandishi wa habari waziri kiongozi Nahodha amesema suala hilo bado halijafikishwa katika vikao vya chama, lakini endapo litafikishwa atatoa maoni hayo yenye maslahi na Zanzibari……..CLIPS…(SAVED-NAHODHA)

Akizungumzia mchango wa fedha wa serikali ya Jamahuri ya muungano juu ya tatizo la umeme amesema afisi yake imeshamuandikia waziri mkuu juu ya suala hilo na liko kwenye meza yake……CLIPS…(SAVED-KUOMBA)

Huduma ya umeme katika kisiwa cha Unguja ilikatika tokea Desemba 10 mwaka jana na kusababisha usumbufu kwa wananchi ikiwemo uhaba wa maji na kuathirika shughuli zao za kiuchumi.   

16