Na Juma Abdala Ali -ZEnji Fm

UNGUJA: Baada ya kurejea huduma ya umeme katika kisiwa cha Unguja Shirika la umeme Zanzibar limesema litalazimika kuanza mgao wa umeme endapo watumiaji wa huduma hiyo hawatapunguza matumizi yasiokuwa ya lazima. Akizungumza na Zenji Fm radio kaimu meneja mkuu wa shirika hili Hassan Ali Mbarouk amesema uwezo wa Cable inayoleta umeme kutoka Tanzania bara ni megawati 40 na iwapo matumizi yakizidi kwa kiwango kikubwa shirika litalazimika kuanza mgao huo. Hivyo amewataka watumiaji kupunguza matumizi yasiokuwa ya lazima katika kipindi cha kuanzia saa 1.00 hadi 4.00 ili kusaidia kuepukana na mgao wa umeme. Aidha amesema jenerata zinazotarajiwa kuongeza kiwango cha umeme zitawasili nchini hivi karibuni…….CLIPS……(SAVED-UMEME) Huduma ya umeme iliyoanza kurudi jana baada ya kipindi cha miezi mitatu mfululizo kukosekana bado haijawa katika hali ya kawaida kutokana na kukatika mara kwa mara katika baadhi ya maeneo. 15

Advertisements