ZANZIBAR: Chama Cha Wananchi CUF kimemuomba rais wa Zanzibar na mwenyekiti wa baraza la Mapinduzi Dr. Amani Abeid Karume kushughulikia tatizo la upatikanaji wa vitambuilisho vya ukaazi kwa baadhi ya wananchi. Chama hicho kimesema baadhi ya watu wamekosa kuandikishwa katika daftari la kudumu la wapiga kura kutokana na kukoseshwa vitambulisho vya ukazi. Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Umma wa CUF Salim Bimani ametoa ombi hilo alipokuwa akihutubia mkutano wa hadhara wa chama hicho huko Masumbani Wilaya ya Mjini. Amesema masheha wamekuwa wakiwanyima wananchi barua ya kuombea vitambulisho hivyo katika afisi ya vitambulisho vya ukaazi na kumtaka rais Karume kuingilia kati suala hilo….CLIPS….(SAVED-BIMANI) Nae Naibu Katibu Mkuu wa CUF Juma Duni Haji amesema hakuna mtu anaeweza kuyazuwia mabadiliko ya kisiasa na kuitaka afisi ya vitambulisho vya ukaazi kuwapa wananchi vitambulisho hivyo bila ya kujali itikadi zao za kisiasa…….CLIPS…….(SAVED-DUNI) 15

Advertisements