Sheikh Issa Shaban

Sheikh mkuu wa Tanzania Issa Shaaban amewataka waislamu nchini kudumisha amani na kuvuta subra wakati kamati iliyoteuliwa kusimamia undwaji wa mahakama ya kadhi ikifanya kazi zake ili kuweka mfumo wa utaratibu na utekelezaji wa suala hilo.

Shehe Shaaban ametoa tamko hilo aliopokuwa akizungumza na waandishi wa habari mjini Dar es Salaam juu ya namna ya suala hilo linavyoshughulikiwa.

Suala la mahakama ya kadhi limekuwa likizungumza na makundi mbali mbali kutokana na suala hilo kuingizwa katika ilani ya chama cha mapinduzi na kuibua misimamo tofauti juu ya suala hilo.

Advertisements