Waziri wa maji, ujenzi, nishati na ardhi Mansour Yussuf Himid

Waziri wa maji, ujenzi, nishati na ardhi Mansour Yussuf Himid ameanza kuwalaumu viongozi wa chama cha CCM wanaochochea wananchi kukataa serikali ya umoja wa kitaifa.

Amesema viongozi hao wamekuwa wakitumia vibaya malengo ya chama cha Afro Shirazi kwa kuwagawa wananchi kwa nia ya kuleta vurugu na kuhasimiana hasa wakati wa uchaguzi.

Akizungumza katika uzinduzi wa majenerata ya umeme wa hakiba huko Mtoni Himid amesema viongozi hao wanaochochea wananchi kufanya vurugu wanako kwa kukimbilia na kuwataka wanzanibari kuepukana na uchochezi huo.

Amesema historia ya Afro Shirazi italindwa na wazalendo wenyewe wenye uchungu wa nchi yao na kuwataka wanachi kuachana na viongozi wa aina hiyo wenye lengo la kuwagawa.

……2…ZANZIBAR……..

ZANZIBAR…2

Hivyo Himid ametoa wito kwa wananchi kushiriki kwa wingi katika kura ya maoni inayotarajiwa kufanyika Agust 31 mwaka huu kwa kutia kura ya ndio.

Amesema maridhiano ya kisiasa yaliofikiwa Zanzibar yamesababisha washirika wa maendeleo kuongeza misada yao katika ujenzi wa miradi ya maendeleo na kiuchumi kwa Zanzibar ikiwemo usambazaji wa huduma ya umeme.

Nae rais wa Zanzibar akizungumza katika uzinduzi huo amesema viongozi wanaowashawishi wananchi kukataa serikali ya umoja wa kitaifa hawana sifa za kuwa rais wa Zanzibar kwa mujibu wa katiba ya Zanzibar.