Haji Ambar Khamis

Mgombea urais wa Zanzibar kupitia chama cha NCCR-Mageuzi Hajji Ambari Khamis ameahidi kujenga kiwanda cha matunda na uchongaji wa matofali huko Uwandani katika jimbo la Wawi endapo ataingia ikulu.

Amesema wananchi wa Uwandani na Ole ni wazalishaji wa embe na tungule lakini hizana soko la kuridhisha hasa wakati wa msimu kuwepo kwa viwanda vya kusindikia matunda vitawasaidika kujiongeze akipato.

Akizunguma katika mkutano wa kampeni Khamis amesema kuwa iko haja kujenga kiwanda cha mashine za kukatia matofali huko Uwandani, kutokana kuwa na raslimali nyingi ya mawe na kuendelea kukata kwa kutumia msumeno ni kuhatarisha maisha yao.

Aidha mgombea huyo pia ameahidi kujenga chuo kikuu katika mkoa wa Kusini Pemba,pindi atakapopata ridhaa ya kuchakuliwa kuwa rais wa Zanzibar