Makamo wa kwanza wa rais Zanzibar Seif Sharif Hamad akiapishwa na rais wa serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar Dr. Ali Mohammed Shein Ikulu mjini Zanzibar

Makamo wa kwanza wa rais Zanzibar  Seif Sharif Hamad amewataka wananchi kutowapa nafasi maadui wa Zanzibar wenye lengo la kuwatenganisha baada ya kufikia maridhiano yalioleta amani na utulivu.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara wa chama hicho huko Kibanda Maiti amesema wananchi wa Zanzibar ni wamoja hivyo hawanabudi kuendeleza na kudumisha eza umoja huo kwa maslahi yao na taifa kwa ujumla.

Maalim Hamad ambae pia nikatibu mkuu wa chama cha wananchi CUFs amesema serikali ya umoja wa kitaifa itatekeleza ahadi zeke ilizozitoa kwa wananchi katika kuwaletea maendeleo

Aidha maalim Seif amemtaka waziri wa biashara kutoruhusu wafanyabiashara kuingiza bidhaa mbovu zinazohatarisha afya za wananchi