Nassor Ahmmed Mazurui

Waziri wa biashara, viwanda na masoko Nassor Ahmed Mazrui  ameelezea kusikitishwa na watendaji wa TRA kuendelea kuwanyanyasha wafanyabiashara wa Zanzibar wanapopelea bidhaa zao Tanzania bara.

Akizungumza na Zenji Fm radio amesema licha ya tatizo la wafanya biashara wa Zanzibar kutozwa kodi mara mbili wanapopeleka bidhaa zao Tanzania kuondolewa na vikao halali vya ngazi ya muungano  bado maafisa wa TRA wanaendelea kuwatoza kodi wafanyabiashara hao kwa utashi wao binafsi.

Mazuri amefahamisha kuwa TRA ni moja katika Zanziar na Tanzania bara hivyo uwamuzi uliotolewa wa bidhaa kutoka Zanzibar kwenda Tanzania bara na Tanzania bara kuja Zanzibar usitozwe kudo mara mbili unahitaji kuheshimiwa

Kamati ya kero za muungano iliyokuwa chini ya mwenyekiti wake aliekuwa makamo wa rais wa jamhuri ya muungano ambae kwa sasa ni rais wa Zanzibar Dr. Ali Mohammed Shein imelipatia ufumbuzi suala la wafanya biashara kutozwa kodi mara mbili, lakini bado wafanyabiashara wa Zanzibar wanadai maamuzi ya kamati hiyo yamepuuzwa