Karibu mwaka mpya wa 2011

Rais wa Zanzibara na mwenyekiti wa baraza la Mapinduzi Dr. Ali Mohammed Shein amewataka viongozi na wananchi kupiga vita ubadhirifu na kutumia raslimali kwa maslahi ya taifa.

Akitoa salamu za kukaribisha mwaka mpya wa 2011 amesema Zanzibar sawa na nchi nyingine dunia zinazokabiliwa na uchumi usiotabirika kutokana na kupanda kwa bei za mafuta

Aidha Dr. Sheina amesema maendeleo ya uchumi wa Zanzibar yataletwa na wananchi wenyewe na wahisani watatoa misaada yao pale wanapoona wazanzibari wanajitahidi katika kuleta maendeleo hayo.

Amesema ni matumaini yake kuona wananchi watashirikiana kuijenga nchi yao kuwa ya neema na kuwataka viongozi waliochaguliwa na wananchi kutumia muda mwingi majimboni mwao ili kutoa muongozo na ushirikiano katika kutekeleza miradi ya maendeleo.

Dr. Shein pia amewataka wanchi kudumisha umoja na mshikamano uliokuwepo baada ya maridhiano ya kisiasa ili kutekeleza mipango ya maendeleo ya Zanzibar.

Mwaka uliopita Zanzibar iliandika historia kubwa ikiwemo maridhiano ya kisiasa, kura ya maoni, mabadiliko ya kumi ya katiba ya Zanzibar, uchaguzi mkuu uliofanyika kwa amani na utulivu na kuundwa serikali mpya yenye muundo wa umoja wa kitaifa.

Advertisements