Mahakama ya wilaya ya Mwanakwerekwe  inakusudia kutoa hukumu dhidi ya Mshtakiwa Ramadhan Hamda Tuma Februari 21 mwaka huu  anatuhumiwa kuohoma juzuu za msaafu na kukashifu dini ya kiislam.

Hatua hiyo imefikiwa baada ya hakimu Khamis Ali Simai kufunga kusikiliza ushahidi hii leo ambapo mashahidi wawili walitoa ushahidi upande wa utetezi na mashahidi saba walitoa ushahidi upande wa mashtaka.

Waendesha Mashtaka wa kesi hiyo Raya Mselem na Khamis Jafar wamedai mbele ya mahakama hiyo kwamba mshitakiwa huyo ametenda kosa hilo  Novemba 16 huko Mombasa Wilaya ya Magharib .

Mshitakiwa huyo ametenda kosa hilo la kukashifu dini kinyume na kifungu cha sheria na kufanya kitendo kinachopelekea uvunjifu wa amani kwa mujibu wa sheria za Mapinduzi Zanzibar.

Katika kesi hiyo Mshatakiwa huyo amekuwa akijijitetea mwenyewe huku akishindikizwa na ulinzi mkazi wa Polisi mwenye Silaha.

Hata hivyo mamia ya waumini waliohuduria mahakamani hapo kusikiliza kesi hiyo wamesema

Advertisements