Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Jakaya Misho Kikwete ametoa msamaha kwa wafungwa Elfu tatu na 60 katika kusherehekea miaka 47 ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na waziri wa mambo ya ndani Shamsi Vuai Nahodha waliopata msamaha huo ni wafungwa wenye maradhi sugu kama ukimwi, kifua kikuu na saratani.

Wengine ni wazee wenye umri wa miaka sabini, wafungwa wa kike waliofungwa gerezani wakiwa na mimba na wale walioingia na watoto wachanga na waliokuwa wanatumikia vifungo vya miaka mitano ambayo hadi leo watakuwa wametumikia robo ya vifungo vyao.

Advertisements