JUMUIYA YA WATU WANAOISHI NA VIRUSI VYA UKIMWI ZANZIBAR ZAPHA PLUS IMEELEZEA MAFANIKIO WALIYOYAFIKIA KATIKA KUPUNGUZA TATIZO LA UNYANYAPAA KWA WATU WANAOISHI NA VIRUSI VYA UKIMWI. AKIZUNGUMZA KATIKA MKUTANO WA UHAMASISHAJI WANANCHI KUACHANA NA UNYANYAPAA HUKO DONGE AFISA MIPANGO WA JUMUIYA HIYO BW MASOUD HAMAD NASSOR AMESEMA WAMEWEZA KUPUNGUZA TATIZO LA UNYANYAPAA KWA KIASI KIKUBWA KATIKA VISIWA VYA ZANZIBAR LAKINI JUHUDI ZAIDI ZINAHITAJIKA ILI KUTOKOMEZA KABISA TATIZO HILO. AMEFAHAMISHA KUWA WAMEAMUA KUFANYA MKUTANO HUO ILI KUONA HAKI ZA WATU WANAOISHI NA VIRUSI VYA UKIMWI ZINAPATIKANA KATIKA NGAZI YA FAMILIA NA JAMII KWA PAMOJA ILI KUWEZA KUEPUSHA MAAMBUKIZO ZAIDI YA VIRUSI VYA UKIMWI. NAO WANAKIJIJI WA DONGE WAMESEMA WANAUME WAMEKUWA NA TABIA YA KUWANYANYASA WANAWAKE NA WATOTO PINDIPO WATAGUNDULIKA NA VIRUSI VYA UKIMWI HIVYO KUSABABISHA ASILIMIA KUBWA YA WATOTO WA MITAANI. AIDHA WAMEIOMBA JUMUIYA HIYO KUTOA ELIMU YA KUTOSHA KWA JAMII ILI KUEPUSHA MATATIZO MENGI YANAYOTOKANA NA UKIMWI IKIWA NI PAMOJA NA UNYANYAPAA NA WATOTO WA MITAANI.