Serikali ya jamhuri ya muungano Tanzania imewataka madaktari waliogoma kurudi kazini ili kutoa mapendekezo yao ya kumaliza mgomo huo.

          Akizungumza na wandishi wa habari waziri mkuu wa Tanzania Mizengo Pinda amesema wataalamu hao wanapaswa kuwajali wagonjwa na mvutano kati yao na serikali utamalizwa katika meza ya mazungumzo)

          Mgomo huo wa madaktari ulioingia kwa siku ya pili leo umeathiri utowaji huduma katika hospitali za Muhimbili, Dodoma na Ocean road.

Baadhi ya hospitali serikali imelazimika kuwarejesha kazini madaktari waliostaafu kwa kuingia mkataba.