ASKOFU WA MADHEHEBU YA KANISA LA TANZANIA ASSEMBLES OF GOD LA KARIAKOO DICKSON KAGANGA AMESEMA WATU WASIOJULIKANA WAMECHOMA KANISA HILO JANA USIKU MAJIRA YA SAA 3.30 USIKU NA KUSABABISHA HASARA KUBWA.

AMESEMA MNAMO SAA HIZO WATU WASIOJULIKANA WALIVAMIA KANISA HILO HUKU WAKITOA LUGHA CHAFU ZENYE KUASHIRIA UVUNJIFU WA AMANI AMBAPO WALINZI WA KANISA HILO WALIBIDI WAJIFICHA KUOKOA MAISHA YAO.

AMEFAHAMISHA KUWA VITU VILIVYOUNGUA NI PAMOJA NA GARI NDOGO AINA YA KOROLA, VITI VYA PLASTIKI, VYOMBO VYA MUZIKI, KUTA ZA KANISA PAMOJA NA VIFAA VINGINE.

ASKOFU KAGANGA AMEFAHAMISHA JENGO LA KANISA NALO HALIFAI KWA MATUMIZI YA SALA AMBALO LINAHITAJI MATENGENEZO MAKUBWA IKIWEMO VIUNGO VYA UMEME, KWANI HADI SASA HAWAJAWEZA KUFANYA TATHIMINI KUJUA HASARA ILIYOPATIKANA.

AMEONGEZA KUWA  WAHALIFU HAO WALIOFANYA VITENDO VYA KUCHOMA KANISA HILO WALIDHAMIRIA KUFANYA MAUWAJI, KWANI ZANA WALIZOKUWA NAZO NI VISU, MAWE NA SILAHA ZA KIENYEJI.

AMESEMA KUWA ALIWAELEKEZA WALINZI WA KANISA HILO KUJIFICHA KATIKA SEHEMU AMBAYO ISINGEKUWA RAHISI KUONEKANA KUTOKANA NA NYIMBO NA MANENO WALIYOKUWA WAKISEMA YALIASHIRIA KABISA KUFANYA UHALIFU MKUBWA..

ASKOFU KAGANGA AMEIOMBA SERIKALI YA MAPINDUZIZANZIBARKUVIANGALIA KWA MAKINI VIKUNDI VYENYE KUASHIRIA SHARIILIKUITUNZA NA KUIENZI AMANI YA TAIFA HILI.