SORAGAKatibu wa Mufty Zanzibar, Sheikh Fadhil Suleiman Soraga amewasili
Zanzibar jana kutoka nchini India alikokwenda kwa matibabu
baada ya kumwagiwa Tindi kali.

Kwenye Uwanja wa Ndege wakimataifa wa Abeid Amani Karume Zanzibar Sheikh Soraga alipokewa na Mufti wa Zanzibar pamoja na Mawaziri, Viongozi wa na wauminmi wa Dini ya Kiislamu.

Akizungumza kwenye Uwanja wa Ndege wa Zanzibar baada yakuwasili kwake Sheikh Soraga amesema hali ya afya yake
inaendelea vizuri.

Aidha Sheikh Soraga ameishukuru Serikali ya Mapinduzi Zanzibar kwa msaada mkubwa wa matatibabu yake nchini India.

Sheikh Soraga alimwagiwa Tindi Kali na mtu asijulikana
wakati alipokuwa akifanya mazoezi Alfajiri miezi miwili iliopita na
kusababisha sehemu za uso wake na kifua kuumiwa