soragaMakamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad leo amefanya ziara ya kumtembelea Katibu wa Mufti wa Zanzibar Sheikh Fadhil Soraga, na kumuombea apone haraka.

Amesema mtihani uliompata Sheikh Soraga mwezi uliopita wa kumwagiwa maji yanayosadikiwa tindikali haukutarajiwa, na kumtaka kuendelea kuwa na subra wakati akiendelea kupatiwa matibabu.

Sheikh Soroga anaendelea kupatiwa matibabu nyumbani kwake Mwanakwerekwe baada ya kurejea nchini India alikokuwa akipatiwa matibabu ya awali.

Nae Sheikh Soraga amesema hali yake sasa anaendelea vizuri licha ya kupata majeraha mabaya katika sehemu za usoni na kifuani.

Amewashukuru madaktari wa hospitali ya Miotnchini India kutokana na huduma bora walizokuwa wakimpatia katika kipindi chote alichukuwa hospitalini.

Sheikh Soraga ambaye anaweza kuzungumza vizuri, alirejea nchini tarehe 16 mwezi huu akitokea India, alikokuwa akipatiwa matibabu ya awali baada ya kumwagiwa tindikali n mtu asiejulikana