BIMANI..Chama cha wananchi CUF kimeitaka tume ya mabadiliko ya katiba kufuta matokeo ya kuwapata wajumbe wa mabaraza ya katiba ya wilaya katika baadhi ya shehia za mkoa wa mjini maghari ikidai uchaguzi huo umevurugwa.

Akizungumza na Zenji fm radio juu ya uchaguzi huo mkurugenzi wa haki za binadamu, habari na mawasiliano ya Umma Salim Bimani amesema uchaguzi huo umejaa utashi wa kisiasa.

Amesema baadhi ya masheha katika mkoa huo wametoa karatasi zap kupigia kura zisizotambulika, kutumiwa vitambulisho vya ukaazi, kuahirisha uchaguzi kabla ya wakati, kutumika majina ya wasiokuwa wakaazi na kupiga kura kwa askari wa vikosi

Bimani amesema tume hiyo lazima iratibu upya uchaguzi huo ili kuhakikisha taratibu za kuwapata wajumbe watatu kila shehia watakaoshiriki katika mabaraza ya katiba ya wilaya zinafuatwa.

Uchaguzi wa mabaraza ya katiba umepangwa kufanyika kuanzia ele hadi tarehe mosi mwezi ujao.